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CERTIFIED 

TANA WATER WORKS 
DEVELOPMENT AGENCY 

(TWWDA) 
MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA YA RAIA 

MWAKA WA FEDHA 2021/2022 

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA UTOAJI WA HUDUMA 
Huduma yoyote / bidhaa zilizotolewa ambazo haziendani na viwango vilivyoorodheshwa au afisa yeyote 
ambaye hatii ahadi ya adabu na ubora katika Utoaji wa Huduma anapaswa kuripotiwa kwa: 
Mkurugenzi Mkuu 
Shirika la Maji la Tana, Maji House, 

Barabara ya Baden Powell, Sanduku la Posta 1292-10100 
NYERI, Simu: 061-2032282/0724259891,  

Nukulishi 061 2034118 Barua pepe: info@tanawsb.or.ke  au 

tanawaterboard@yahoo.com Tovuti: www.tanawwda.go.ke 

Katibu wa Tume/ Mkurugenzi Mkuu 
Tume ya Utawala wa Haki, West End Towers, Westlands  

Sanduku la Posta 20414-00200,  
Nairobi Simu: +254020 2270000 

Barua Pepe: certificationpc@ombudsman.go.ke 

Tovuti: www.ombudsman.go.ke  
  

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO 
 

No HUDUMA 

 

MAHITAJI YA KUPATA 

BIDHAA/HUDUMA 

MALIPO 

YANAYOTAKIKA

NA 

MUDA 

 

1. 

Upatikanaji wa habari  Toa ombi rasmi au 

tembelea ofisi za Shirika 

la Maji la Tana   

 Tembelea mtandao wa 

Shirika la Maji la Tana, 

www.tanawwda.go.ke, na 

ujaze fomu 

 

 

Bure 

 Tembelea – dakika 15  

 Barua pepe – siku moja 

ya kazi.  

 Ombi la kutumwa – 

hadi siku saba za kazi.  

 Ziara ya nyanjani chini 

ya siku 15. 

2. Msaada wa kiufundi na  

kujenga uwezo kwa 

Serikali za Kaunti, 

Watoa Huduma wa Maji 

na miradi ya maji ya 

jamii   

 

 

 Toa ombi rasmi 

kuelekezwa kwa  

Mkurugenzi Mkuu 

Bure 

 

 

 Kutegemea mgawo   

 

3. 

Toa fursa za ununuzi  Uwe mstahiki 

 Shiriki katika mchakato 

 Uwe msikivu 

Pakua hati za zabuni 

kutoka tovuti- Bure 

Pata hati za zabuni 

kutoka ofisi-Kshs 

1000/= 

Siku 21 kuanzia tarehe ya 

mwisho ya utaratibu wa 

zabuni. 

 

4. 

Kushughukikia 

malalamishi 
 Sajili malalamiko kwa 

maneno au kwa maandishi 

 Weka malalamishi katika 

sanduku la maoni 

 Tuma kupitia tovuti au 

barua pepe 

 Fanya mawasiliano ya 

kawaida 

 

Bure 

 Kubali katika kipindi 

cha siku 7 za kazi 

 Uchunguzii – siku 15 

za kazi 

 Kesi ya rufaa- siku 30 

za kazi 

5. Malipo kwa 

wasambazaji na watoaji 

wa huduma za nje 

 Lazima awe ametoa 

bidhaa / huduma / kazi 

 Wasilisha hati za malipo  

Bure 

 

Siku thelathini (lakini siyo 

kwa maktaba bayana) 

 

6. 

Fursa ya Mafunzo na 

mafunzo ya viwanda 
 Uwe mstahiki 

 Toa ombi rasmi 

kuelekezwa kwa  

Mkurugenzi Mkuu 

Bure 

 

Katika kipindi cha siku 14 

za kazi 
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