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MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA YA RAIA 

 

Wakala Wa Maendeleo Wa Kazi Wa Maji Wa Tana (TWWDA) imejitolea kutoa huduma bora wakati wote kwa 

ajili ya wateja wetu wote na kuendelea kuboresha viwango vyetu vya ubora katika kila hali ya huduma zetu ili 

kuridhisha wateja wetu. 

No. HUDUMA MAHITAJI YA WATEJA MALIPO 

YA 

MATUMIZI 

MUDA 

1 Utoaji wa habari/kushughulikia 

maswali/kushughulikia barua 

(Upatikanaji wa taarifa) 

Toa ombi au tembelea ofisi za 

Halmashauri ya Maji Ya Tana 

(TWWDA). Tembelea mtandao 

wa Halmashauri ya Maji Ya Tana 

(TWWDA) 

www.tanawwda.go.ke 

Bure 

Tembelea – dakika 15 

mdahalishi – siku moja ya kazi. 

Ombi la kutumwa – hadi siku 

saba za kazi. Ziara ya nyanjani 

chini ya siku 15. 

2 Huduma za haraka kwa wateja 

(Upatikanaji wa huduma bora) 

Tembea ofisi zetu na uulize 

huduma 
Bure Dakika 30 

3 Utoaji wa huduma za maji na 

usafi hutoa habari/ushauri wa 

huduma za mageuzi ya sekta ya 

maji. 

Kutoa maombi/shughuli Bure Dakika 30 

4 Kuwasilisha matokeo ya zabuni 

(tenda) 

Maombi lazima yawe 

yametumwa/zabuni kuwasilishwa Bure 
Siku 21 kuanzia tarehe ya 

mwisho ya utaratibu wa zabuni. 

5 Kushughulikia malalamiko Malalamiko ya mdomo 
kusajiriwa na kuwekwa kwa 

kisanduku cha maoni au barua 
itumwe. 

Bure 

Hadi siku 21 za kufanya kazi 

 

6 

Malipo kwa watoa 
ruzuku/washauri 

Toa bidhaa/huduma/kazi upokezi 

wa nyaraka sahihi/upelekaji/kutoa 

bili/LPO au kandarasi iliyotiwa 
sahihi 

Bure 

Siku thelathini (lakini siyo kwa 
maktaba bayana) 

7 Fursa ya Mafunzo na mafunzo 

ya viwanda 

Fanya maombi rasmi 

yaliyoandikwa, ambatisha hati 

zinazohitajika. 

Bure 

Siku kumi na nne (14) za kazi 

(lakini siyo kwa mkataba 

bayana) 

WEKA MAZINGIRA YAKO SAFI 

Kujitolea Kwa Cheo na Ubora Katika Utoaji wa Huduma 

“Huduma  zisizoambatana na viwango vilivyotajwa hapo juu ama afisa ambaye hajitoleyi kutoa huduma bora 

wakati wote kwa ajili ya wateja ili kuwaridhisha watafute usaidizi kutoka kwa: 

a) Afisa Mtendaji Mkuu 

Wakala Wa Maendeleo Wa Kazi Wa Maji Wa 

Tana, Maji House, Barabara ya Baden Powell, 

Sanduku la Barua 1292-10100 NYERI, Simu: 

061-2032282/0724259891, Nukulishi 061 

2034118 

Barua pepe: info@tanawsb.or.ke   Mtandao 

:www.tanawwda.go.ke 

b) Katibu wa Tume/Afisa Mtendaji Mkuu 

Tume yaUtawala wa Haki, West End Towers, 

Westlands  

Saduku la Barua 20414-00200, Nairobi Simu: 

+254020 2270000 

Barua Pepe: 

certificationpc@ombudsman.go.ke 

Mtandao: www.ombudsman.go.ke 

 

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO 
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