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TANA WATER WORKS 
DEVELOPMENT AGENCY (TWWDA) 

MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA YA RAIA 

 

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA UTOAJI WA HUDUMA 
Huduma yoyote / bidhaa zilizotolewa ambazo haziendani na viwango vilivyoorodheshwa au afisa yeyote ambaye 
hatii ahadi ya adabu na ubora katika Utoaji wa Huduma anapaswa kuripotiwa kwa: 
Mkurugenzi Mkuu 
Shirika la Maji la Tana, Maji House, 

Barabara ya Baden Powell, Sanduku la Posta 1292-10100 
NYERI, Simu: 061-2032282/0724259891,  

Nukulishi 061 2034118 Barua pepe: info@tanawwda.go.ke au 

tanawaterboard@yahoo.com Tovuti: www.tanawwda.go.ke 

Katibu wa Tume/ Mkurugenzi Mkuu 
Tume ya Utawala wa Haki, West End Towers, Westlands  

Sanduku la Posta 20414-00200,  
Nairobi Simu: +254020 2270000 

Barua Pepe: complain@ombudsman.go.ke  

Tovuti: www.ombudsman.go.ke  
  

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO 
 

No HUDUMA 

 

MAHITAJI YA KUPATA 

BIDHAA/HUDUMA 

MALIPO 

YANAYOTAKIKA

NA 

 

MUDA 

 

1. 

Upatikanaji wa 

habari 

Toa ombi rasmi au tembelea 

ofisi za Shirika la Maji la Tana   

 

Tembelea mtandao wa Shirika la 

Maji la Tana, 

www.tanawwda.go.ke, na ujaze 

fomu 

 

 

Bure 

• Tembelea – dakika 15  

• Barua pepe – siku 

moja ya kazi.  

• Ombi la kutumwa – 

hadi siku saba za kazi.  

• Ziara ya nyanjani chini 

ya siku 15. 

2. Msaada wa 

kiufundi na  

kujenga uwezo kwa 

Serikali za Kaunti, 

Watoa Huduma wa 

Maji na miradi ya 

maji ya jamii   

 

 

• Toa ombi rasmi kuelekezwa 

kwa  Mkurugenzi Mkuu Bure 

 

 

• Kutegemea mgawo   

 

3. 

Toa fursa za 

ununuzi 
• Uwe mstahiki 

• Shiriki katika mchakato 

• Uwe msikivu 

Pakua hati za 

zabuni kutoka 

tovuti- Bure 

Pata hati za 

zabuni kutoka 

ofisi-Kshs 1000/= 

Siku 21 kuanzia tarehe ya 

mwisho ya utaratibu wa 

zabuni. 

 

4. 

Kushughukikia 

malalamishi 
• Sajili malalamiko kwa 

maneno au kwa maandishi 

• Weka malalamishi katika 

sanduku la maoni 

• Tuma kupitia tovuti au barua 

pepe 

• Fanya mawasiliano ya 

kawaida 

 

Bure 

• Kubali katika kipindi 

cha siku 7 za kazi 

• Uchunguzii – siku 15 

za kazi 

• Kesi ya rufaa- siku 30 

za kazi 

5. Malipo kwa 

wasambazaji na 

watoaji wa huduma 

za nje 

• Lazima awe ametoa bidhaa / 

huduma / kazi 

• Wasilisha hati za malipo  
Bure 

 

Siku thelathini (lakini siyo 

kwa maktaba bayana) 

 

6. 

Fursa ya Mafunzo 

na mafunzo ya 

viwanda 

• Uwe mstahiki 

• Toa ombi rasmi kuelekezwa 

kwa  Mkurugenzi Mkuu 

Bure 

 

Katika kipindi cha siku 14 

za kazi 
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